Hình ảnh Bộ đội biên phòng Yên Khương phối hợp với Hội LHPN xã Yên Khương giúp dân bản Chiềng Nưa thu hoạch lúa mùa tránh bão.(ảnh BĐBP Thanh Hóa)Tại vùng biển huyện Hoằng Hóa, Bộ đội Biên phòng Hoằng Trường đã phối hợp với các địa phương tuyên truyền, vận động và yêu cầu các chủ phương tiện nhanh chóng di chuyển lên bờ và vào khu neo đậu an toàn. Đồng thời chủ động lực lượng, phương tiện trực sẵn sàng ứng phó khi có yêu cầu.
Hình ảnh Bộ đội biên phòng Hoằng Trường yêu cầu các chủ phương tiện nhanh chóng di chuyển lên bờ và vào khu neo đậu an toàn. (ảnh BĐBP Thanh Hóa)