Giám đốc Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Đắk Lắk Thái Hồng Hà phát biểu khai mạc Hội thaoHội thao thu hút 290 vận động viên đến từ các cơn quan, ban, ngành, doanh nghiệp của tỉnh và các huyện, thị xã, thành phố. Các vận động viên sẽ tham gia thi đấu ở 4 môn: Cầu lông, bóng bàn, quần vợt và Billiards.
Nghi thức chào cờ khai mạc Hội thao cán bộ lãnh đạo quản lý tỉnh Đắk LắkPhát biểu tại Lễ khai mạc, Giám đốc Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Đắk Lắk Thái Hồng Hà nhấn mạnh: Hội thao là dịp khuyến khích phong trào tập luyện thể thao, rèn luyện sức khỏe của các bộ lãnh đạo, quản lý từ đó nhân rộng phong trào tập luyện thể thao trong cán bộ, công chức, viên chức, người lao động tại cơ quan, đơn vị với mục tiêu rèn luyện thân thể với phương châm “Khỏe để lập nghiệp và giữ nước”.
Các đoàn vận động viên tham gia hội thaoĐể hội thi diễn ra thành công, Giám đốc Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Đắk Lắk Thái Hồng Hà đề nghị các vận động viên luôn nỗ lực hết mình, phấn đấu giành thành tích cao nhất. Đề nghị các thành viên Ban Tổ chức, tổ trọng tài, an ninh, y tế làm việc với tinh thần trách nhiệm cao, điều hành các trận đấu khách quan, vô tư, đúng Luật và Điều lệ.
Một số hình ảnh tại Hội thao
Ban Tổ chức tặng hoa các đoàn tham gia Hội thao
Các vận động viên thi đấu môn bóng bàn
Vận động viên thi đấu môn cầu lông